Kho sách KTPTFriday, 2024-03-29, 1:03 PM

Welcome Guest | RSS
Main | [LK 2011] Kỷ yếu và chuyến thực tế trước khi tốt nghiệp - DIỄN ĐÀN | Sign Up | Login
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 2
  • 1
  • 2
  • »
Forum moderator: Tôm  
DIỄN ĐÀN » Kho học tập » Sinh viên - Cựu sinh viên - tụ tập ở đây » [LK 2011] Kỷ yếu và chuyến thực tế trước khi tốt nghiệp (kín kín hở hở)
[LK 2011] Kỷ yếu và chuyến thực tế trước khi tốt nghiệp
GemyTrịnhDate: Wednesday, 2013-10-30, 9:21 PM | Message # 1
Lieutenant colonel
Group: Moderators
Awards: 4
Status: Offline
Lớp ta tự hào là khóa đầu tiên của lớp LK 2 trường TN và KT, các thành viên với nhiều lứa tuổi từ các anh chị k53 kinh nghiệm đến rạng rỡ nụ cười các bạn trẻ k54 và cả các em k55 đầy sức sống nữa. Lớp mình hình như có khoảng hơn 30 người hay sao í nhỉ? Từ hồi năm đầu còn học cùng nhau vài môn, giờ mọi người cũng ít gặp mặt. Lần gần đây nhất lớp mình gặp nhau khá đông là chuyến thực tế Bắc Giang, hôm ấy thật là vui với biết bao nhiêu là kỉ niệm đẹp.

Việc học tín chỉ làm cho chúng mình ít được gặp gỡ, mỗi người có 1 kế hoạch học tập riêng và thời gian tốt nghiệp cũng khác nhau. Sắp tới gần đây nhất sẽ là thời gian các anh chị k53 phải gấp rút tốt nghiệp trước tháng 6/2014, rồi sẽ đến thời hạn của k54, k55. Chúng mình chẳng thể gặp nhau đông đủ được, cũng không cùng nhau cười và tặng cho nhau những bông hoa nhân ngày tốt nghiệp. Việc này là một thiệt thòi lớn cho các bạn sinh viên lớp chúng ta.

Gần đây các thành viên lớp mình đã xôn xao, bàn tán nhiều về việc tốt nghiệp. Và hiện nay, có 2 vấn đề vô cùng quan trọng đi kèm với việc hoàn thành các môn học còn lại, đó là phi vụ kỷ yếu và chuyến thực tế trước khi tốt nghiệp.

Để thể hiện tính dân chủ và tinh thần đoàn kết của lớp ta. Mọi người cùng nhau đóng góp ý kiến về việc này nhé.

Kỷ yếu: Có/Không, thời gian?
Thực tế: Có/Không, địa điểm?

Mình xin được bắt đầu với 2 phiếu có, kỷ yếu mình nghĩ quất tháng 11 lun :"> còn địa điểm thực tế mình thấy SaPa khá ổn ạ smile

Bạn, là người biết đau hơn nỗi đau mà ta đang có.
Thù, là người quặn đau với niềm vui mà ta sở hữu.
Nói chung là đứa nào vớ phải mềnh đều khổ cả thôi. Hết làm tình rồi lại làm tội :">

maihuonglamDate: Wednesday, 2013-10-30, 9:43 PM | Message # 2
Private
Group: Users
Awards: 1
E đồng ý ạ :X

GemyTrịnhDate: Wednesday, 2013-10-30, 9:52 PM | Message # 3
Lieutenant colonel
Awards: 4
avatar xinh quá em ơi :x chị nghe lỏm các bạn bàn đi SaPa đó chứ chị cũng ko nghĩ ra đi đâu biggrin em cũng vote SaPa hử? 2 phiếu chính thức rồi smile

Bạn, là người biết đau hơn nỗi đau mà ta đang có.
Thù, là người quặn đau với niềm vui mà ta sở hữu.
Nói chung là đứa nào vớ phải mềnh đều khổ cả thôi. Hết làm tình rồi lại làm tội :">

thuyDate: Wednesday, 2013-10-30, 10:00 PM | Message # 4
Private
Awards: 0
em oke nhưng mà 17/11 k55 chụp kỉ yếu, các chị làm sao đừng trùng lịch là được nhé.:)

MushroomDate: Thursday, 2013-10-31, 3:46 AM | Message # 5
Private
em chỉ ham hố vụ "đi thực tế" thôi, kỷ yếu thì lại ko thích thú lắm tongue
Đi sapa đi, em cũng thích sapa nhắm <3. Em còn thích được trèo lên đỉnh fan-xi-păng nữa :v :v :v

KunbabyDate: Thursday, 2013-10-31, 6:09 AM | Message # 6
Private
em đồng ý ạ.

[Ray]Date: Thursday, 2013-10-31, 7:17 AM | Message # 7
Private
em đồng ý cả 2, ý kiến theo số đông :)) đi đâu gần gần là đc ah, đi xa hơi khó (nhất là vụ leo Phan) Sapa thì hơi lích kích vụ đi lại, đi tàu rồi ô tô khó kiểm soát lắm :">

haonguyenDate: Thursday, 2013-10-31, 9:01 AM | Message # 8
Private
Em có ý kiến, đi thực tế kết hợp chụp ảnh kỉ yếu luôn. Địa điểm: Đồi 79 mùa xuân ở Mê Linh - Hà Nội.
Đi vào ngày chủ nhật thôi ạ. Vì các ngày khác em đều không đi được.

hoamonkeyDate: Thursday, 2013-10-31, 9:44 AM | Message # 9
Private
ơ, đi thực tế là cái gì đấy Hảo ơi @@

em vote cho cả 2, cơ mà em khó đi chơi dc xa và nhiều ngày, vì em có 2 đứa con đỏ ạ :((

BigDate: Thursday, 2013-10-31, 10:42 AM | Message # 10
Private
Em quất 2 phiếu, luôn và ngay đi ạ!

SunhiDate: Thursday, 2013-10-31, 5:57 PM | Message # 11
Private
em đồng ý kiến với Hiền :))
thực hiện cả 2 và đi chơi gần thôi :3

iulemnheDate: Thursday, 2013-10-31, 6:25 PM | Message # 12
Sergeant
Mềnh cũng like ý kiến kết hợp ý smile đi đâu gần gần là được vì mềnh cụng k đi xe đc tốt lắm với lại thời gian cụng hem cho phép smile

TômDate: Thursday, 2013-10-31, 8:12 PM | Message # 13
Private
Group: Administrators

Hỏi ngu tí đi thực tế là ở trong môn nào vậy...

KoininoDate: Thursday, 2013-10-31, 8:21 PM | Message # 14
Lieutenant
1. vì mỗi ng vẫn còn phải đi học và một vài việc abc và cả kinh phí các kiểu con đà điểu nữa...nên theo mình chỉ nên đi chơi 2 ngày 1 đêm thôi. Vote cho chương trình là sẽ kết hợp chụp kỷ yếu vs thực tế ak. Không nhất thiết phải là áo dài áo ngắn chỉ cần có 1 bộ ảnh đông đủ của cả lớp te tởn là ok rồi.

2. địa điểm: sau khi nghe ngóng tình hình thì mình vote cho ý kiến vườn QG XUân Thủy. Vừa có tính kinh tế, nhiều yếu tố thực tiễn lại khá vui vui.

3. Phương tiện: khi bàn bạc lấy biểu quyết. sẽ là ô tô chẳng hạn nếu lớp thống nhất đi gần đầy đủ, đông đông.

Quote haonguyen360Em có ý kiến, đi thực tế kết hợp chụp ảnh kỉ yếu luôn. Địa điểm: Đồi 79 mùa xuân ở Mê Linh - Hà Nội. e ơi. c có ấn tượng ko mấy tốt đẹp với cái đồi 79 mùa xuân đó. vừa xa lại chả có cái vẹo j.

NaDaDate: Friday, 2013-11-01, 2:08 PM | Message # 15
Lieutenant
Group: Administrators
aloo, tình hình là mình là mem mới. Mình đọc nick chẳng biết ai với ai ạ =))
Các bạn phải vô điểm danh chớ.

Mình nghĩ là tách riêng 2 vụ đi.
Vụ đi chơi xa cũng còn tùy khả năng mọi người. Thời gian, kinh tế ( mềnh ko có xiền ạ :(( ) Nên sẽ phải chờ lúc thích hợp.
K phải thích là chiến luôn

Còn vụ chụp ảnh thì chỉ cần 1 ngày cuối tuần là ổn ạ. Mọi ng sắp xếp time là ok. Cái nào dễ ta làm trước.

@chi + Giao : Chị đang nghĩ kết hợp bộ ảnh Hà Lội của em với lớp mình =)))) tự dưng có mấy e hot girl tạo dáng cho bộ ảnh nhá :">

DIỄN ĐÀN » Kho học tập » Sinh viên - Cựu sinh viên - tụ tập ở đây » [LK 2011] Kỷ yếu và chuyến thực tế trước khi tốt nghiệp (kín kín hở hở)
  • Page 1 of 2
  • 1
  • 2
  • »
Search:

Copyright MyCorp © 2024